gnu.html - en to ml translation catalogue (8 entries)

note: type: Content of: <div><p>
en: <strong>Download distributions</strong>
ml: <strong>വിതരണങ്ങള്‍ ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യൂ</strong>

note: type: Content of: <div><p>
en: <em>If you're looking for a whole system to install, see our <a href="/distros/free-distros.html">list of GNU/Linux distributions which are entirely free software</a>.</em>
ml: <em>ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യാനായി പൂര്‍ണമായൊരു സിസ്റ്റത്തെ അന്വേഷിക്കുകയാണെങ്കില്‍, ഞങ്ങളുടെ <a href="/distros/free-distros.html">പൂര്‍ണമായും സ്വതന്ത്രമായ ഗ്നു/ലിനക്സ് വിതരണങ്ങളുടെ പട്ടിക</a> കാണുക.</em>

note: type: Content of: <div><h3>
en: GNU and Linux
ml: ഗ്നുവും ലിനക്സും

note: type: Content of: <div><ul><li>
en: <a href="http://libreplanet.org/wiki/Group_list">GNU/Linux, GNU/Hurd, and free software user groups</a>
ml: <a href="http://libreplanet.org/wiki/Group_list">ഗ്നു/ലിനക്സ്, ഗ്നു/ഹേഡ്, പിന്നെ സ്വതന്ത്രസോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ഉപയോക്താക്കളുടെ സംഘങ്ങളും</a>

note: type: Content of: <div><div><p>
en: Please send general FSF &amp; GNU inquiries to <a href="mailto:gnu@gnu.org">&lt;gnu@gnu.org&gt;</a>.  There are also <a href="/contact/">other ways to contact</a> the FSF.  Broken links and other corrections or suggestions can be sent to <a href="mailto:webmasters@gnu.org">&lt;webmasters@gnu.org&gt;</a>.
ml: എഫ്.എസ്.എഫിനെ കുറിച്ചും ഗ്നുവിനെ കുറിച്ചുമുള്ള ചോദ്യങ്ങളും സംശയങ്ങളും ദയവായി <a href="mailto:gnu@gnu.org">&lt;gnu@gnu.org&gt;</a> എന്ന വിലാസത്തിലേയ്ക്കു് അയയ്ക്കുക. എഫ്.എസ്.എഫുമായി ബന്ധപ്പെടാന്‍ <a href="/contact/">മറ്റു വഴികളും ഉണ്ടു്</a>. തെറ്റായ കണ്ണികളെകുറിച്ചും മറ്റു നിര്‍ദ്ദേശങ്ങളും അഭിപ്രായങ്ങളും <a href="mailto:webmasters@gnu.org">&lt;webmasters@gnu.org&gt;</a> എന്ന വിലാസത്തിലേയ്ക്കു് എഴുതാവുന്നതാണു്.

note: type: Content of: <div><p>
en: This page is licensed under a <a rel="license" href="http://creativecommons.org/licenses/by-nd/4.0/">Creative Commons Attribution-NoDerivatives 4.0 International License</a>.
ml: ഈ താളു് <a rel="license" href="http://creativecommons.org/licenses/by-nd/4.0/">ക്രിയേറ്റീവ് കോമണ്‍സ് ആട്രിബ്യൂഷന്‍-നോഡെറിവേറ്റീവ്സ് 4.0 ഇന്റർനാഷണൽ ലൈസൻസ്</a> അടിസ്ഥാനത്തില്‍ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചതാണു്.

note: TRANSLATORS: Use space (SPC) as msgstr if you don't want credits. type: Content of: <div><div>
en: *GNUN-SLOT: TRANSLATOR'S CREDITS*
ml: <b>പരിഭാഷ</b>: Navaneeth | നവനീത്  &lt;navaneeth@gnu.org&gt;, 2014.

note: timestamp start type: Content of: <div><p>
en: Updated:
ml: പുതുക്കിയതു്:
