free-system-distribution-guidelines.html - en to ml translation catalogue (14 entries)

note: TRANSLATORS: Ignore the original text in this paragraph, replace it with the translation of these two: We work hard and do our best to provide accurate, good quality translations.  However, we are not exempt from imperfection. Please send your comments and general suggestions in this regard to <a hr
en: Please see the <a href="/server/standards/README.translations.html">Translations README</a> for information on coordinating and contributing translations of this article.
ml: ഗ്നു താളുകളുടെ മലയാളം പരിഭാഷകള്‍ കൃത്യവും നിലവാരമുള്ളതുമാക്കാൻ ഞങ്ങള്‍ പരമാവധി ശ്രമിക്കുന്നുണ്ടു്. എന്നിരുന്നാലും അവ പൂര്‍ണമായും കുറ്റമറ്റതാണെന്നു പറയാന്‍ സാധിക്കില്ല. ഇതിനെകുറിച്ചുള്ള താങ്കളുടെ അഭിപ്രായങ്ങളും നിർദ്ദേശങ്ങളും ദയവായി <a href="mailto:web-translators@gnu.org">&lt;web-translators@gnu.org&gt;</a> എന്ന വിലാസത്തിൽ അറിയിക്കുക.</p><p>വെബ് താളുകളുടെ പരിഭാഷകൾ സമർപ്പിക്കാനും ബന്ധപ്പെട്ട വിവരങ്ങൾക്കും <a href="/server/standards/README.translations.html">Translations README</a> നോക്കുക.

note: timestamp start type: Content of: <div><p>
en: Updated:
ml: പുതുക്കിയതു്:

note: type: Attribute 'title' of: <div><p><a><img>
en: GNU Home
ml: ഗ്നു പൂമുഖം

note: TRANSLATORS: Ignore the original text in this paragraph, replace it with the translation of these two: We work hard and do our best to provide accurate, good quality translations.  However, we are not exempt from imperfection. Please send your comments and general suggestions in this regard to <a hr
en: Please see the <a href="/server/standards/README.translations.html">Translations README</a> for information on coordinating and submitting translations of this article.
ml: ഈ ലേഖനത്തിന്റെ തര്‍ജ്ജമയില്‍ പങ്കെടുക്കാനും സമര്‍പ്പിയ്ക്കാനും <a href="/server/standards/README.translations.html">പരിഭാഷാ സഹായി</a>കാണുക.

note: type: Content of: <div><p>
en: This page is licensed under a <a rel="license" href="http://creativecommons.org/licenses/by-nd/3.0/us/">Creative Commons Attribution-NoDerivs 3.0 United States License</a>.
ml: ഈ താള്‍ <a rel="license" href="http://creativecommons.org/licenses/by-nd/3.0/us/">ക്രിയേറ്റീവ് കോമണ്‍സ് ലൈസന്‍സിന് </a>കീഴിലാണ്.

note: type: Attribute 'title' of: <div><a><img>
en: Education Contents
ml: വിദ്യാഭ്യാസ ഉള്ളടക്കം

note: type: Attribute 'alt' of: <div><a><img>
en: &nbsp;[Education Contents]&nbsp;
ml: വിദ്യാഭ്യാസ ഉള്ളടക്കം

note: type: Content of: <div><address>
en: by Richard Stallman
ml: എഴുതിയതു് റിച്ചാര്‍ഡ് സ്റ്റാള്‍മാന്‍

note: type: Content of: <div><div><h4>
en: Footnote
ml: അടിക്കുറിപ്പ്

note: type: Attribute 'content' of: <meta>
en: GNU, FSF, Free Software Foundation, Linux, Emacs, GCC, Unix, Free Software, Operating System, GNU Kernel, HURD, GNU HURD, Hurd
ml: ഗ്നു, എഫ് എസ് എഫ്, ഫ്രീ സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ഫൌണ്ടേഷന്‍,ലിനക്സ്, ഈമാക്സ്, ജിസിസി, യുനിക്സ്, സ്വതന്ത്ര സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍,ഓപ്പറേറ്റിങ്ങ് സിസ്റ്റം,ഗ്നു കേര്‍ണല്‍,ഹേഡ്, ഗ്നു ഹേഡ്, ഹേഡ്

note: type: Attribute 'content' of: <meta>
en: Since 1983, developing the free Unix style operating system GNU, so that computer users can have the freedom to share and improve the software they use.
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കു് അവരുപയോഗിയ്ക്കുന്ന സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പങ്കുവയ്ക്കാനും മെച്ചപ്പെടുത്താനും ഉള്ള സ്വാതന്ത്ര്യം ലഭിയ്ക്കുന്നതിനായി 1983 മുതല്‍ യുനിക്സ് പോലെയുള്ള സ്വതന്ത്രമായ ഓപ്പറേറ്റിങ്ങ് സിസ്റ്റം ഗ്നു നിര്‍മ്മിച്ചുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു.

note: type: Content of: <div><h3>
en: Footnotes
ml: അടിക്കുറിപ്പു്

note: type: Content of: <div><div><p>
en: This essay is published in <a href="https://shop.fsf.org/product/free-software-free-society/"><cite>Free Software, Free Society: The Selected Essays of Richard M. Stallman</cite></a>.
ml: ഈ ലേഖനം <a href="https://shop.fsf.org/product/free-software-free-society/"><cite>സ്വതന്ത്ര സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍, സ്വതന്ത്ര സമൂഹം: റിച്ചാര്‍ഡ് എം. സ്റ്റാള്‍മാന്റെ തിരഞ്ഞെടുത്ത ലേഖനങ്ങള്‍</cite></a> എന്ന പുസ്തകത്തില്‍ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചതാണു്.

note: type: Content of: <div><h3>
en: Conclusion
ml: ഉപസംഹാരം
